วันที่ 5 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายก อบจ.เชียงใหม่ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนเทศบาลวัดศรีปิงเมือง อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่ นำโดยนางเบญจรัตน์ ธนเศรษฐ์สาคร ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมคณะ ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา อบจ.เชียงใหม่