วันที่ 17 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกอบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ นายวีรยุทธ ปิ่นแก้ว รองปลัดอบจ.เชียงใหม่ ร่วมพิธีวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ประจำปี 2567 ณ ห้องนิทรรศการ 1 ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา ตำบลช้างเผือก อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่