วันที่ 17 ม.ค. 67 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ พันจ่าเอกวิทยา ลีละศาสตร์ รองปลัด อบจ.เชียงใหม่ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากเทศบาลเมืองสัตหีบ จ.ชลบุรี นำโดยนายต่อศักดิ์ ตระกูลธงชัย รองนายก เทศบาลเมืองสัตหีบ เพื่อศึกษาดูงานการดำเนินงานด้านอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านและการบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดีของ อบจ.เชียงใหม่ ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 หอประชุมสภา อบจ.เชียงใหม่