วันที่ 17 มกราคม 2567 เวลา 11.00 น. นายวรวิทย์ ชัยสวัสดิ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายก อบจ.เชียงใหม่ ดร.ยุพิน บัวคอม ศึกษาธิการจังหวัดเชียงใหม่ นายแพทย์จตุชัย มณีรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงใหม่ นำเสนอการประกวดผลงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ระดับภาคเหนือ ประจำปี 2567 ประเภทจังหวัด TO BE NUMBER ONE ณ โรงแรมดิเอ็มเพรสเชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่