วันที่ 17 ม.ค. 67 เวลา 13.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้ นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากเทศบาลตำบลบ้านปง อ.หางดง จ.เชียงใหม่ นำโดย ท่านจิรายุทธ วงค์แสนใจ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านปง โดยมี นางวิทยาลักษณ์ สามใจ ประธานสภา อบจ.เชียงใหม่ ร่วมต้อนรับคณะ ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 หอประชุมสภา อบจ.เชียงใหม่