วันที่ 22 มกราคม 2567 เวลา 08.30 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้พันจ่าเอกวิทยา ลีละศาสตร์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมหลักสูตร "หัวใจแห่งการบริการ Service Mind" รุ่นที่ 1 เพื่อให้ผู้เข้าร่วมโครงการอบรมได้รับความรู้เกี่ยวกับ Service Mind ในด้านการบริการ และแนวทางในการให้บริการสำหรับผู้รับบริการ เพื่อให้ผู้เข้าร่วมโครงการการอบรมได้ปรับเปลี่ยนทัศนคติและพฤติกรรมการบริการ สร้างความประทับใจให้กับผู้รับบริการ ตระหนักถึงความสำคัญและกระบวนการของการบริการที่ดีต่อผู้รับบริการ ณ โรงแรมเชียงใหม่ออคิด จังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่