วันที่ 26 มกราคม 2567 เวลา 13.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้ นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากสำนักงานเขตภาษีเจริญ รุ่นที่ 2 เข้าศึกษาดูงาน เรื่อง การบริหารจัดการและแนวทางการป้องกันและแก้ไขปัญหาฝุ่นละอองขนาดเล็ก PM 2.5 ของจังหวัดเชียงใหม่ ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 อบจ.เชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่