วันที่ 26 มกราคม 2567 เวลา 15.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้ นายสรศักดิ์ วจีสัตย์ รองปลัดอบจ.เชียงใหม่ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากเทศบาลเมืองเพชรบุรี เข้าศึกษาดูงาน เรื่อง การบริหารจัดการที่ดี ด้านการให้บริการประชาชน และการแก้ไขปัญหาด้านสิ่งแวดล้อม ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่