วันที่ 31 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้นายนาวิน สินธุสอาด รองนายก อบจ.เชียงใหม่ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุตรดิษถ์ นำโดย นายชลิต ธนวัฒน์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุตรดิษถ์ เพื่อทัศนศึกษาดูงานเรื่อง การจัดบริการปฐมภูมิ เพื่อพัฒนาระบบหน่วยบริการประจำของ อบจ.อุตรดิตถ์ ณ ห้องประชุม ชั้น 4 อบจ.เชียงใหม่