วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ พันจ่าเอกวิทยา ลีละศาสตร์ รองปลัด อบจ.เชียงใหม่ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน อบจ.ร้อยเอ็ด นำโดยนายชูศักดิ์ ราชบุรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดร้อยเอ็ด เพื่อศึกษาดูงานด้านการจัดตั้งหน่วยบริการประจำ CUP Split ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 อาคารหอประชุสภา อบจ.เชียงใหม่