วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ นายสรศักดิ์ วจีสัตย์รองปลัด อบจ.เชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการค่ายภาษาจีนสำหรับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย หลักสูตร Boost it up! Chinese Camp : The Chiang Mai Heritage โรงเรียนแม่อายวิทยาคม ณ สถาบันภาษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่