วันที่ 12-16 กุมภาพันธ์ 2567 ฝ่ายก่อสร้างและซ่อมบำรุง สำนักช่าง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เข้าซ่อมบำรุงรักษาบริเวณสายทาง ชม.ถ.1-0034 แยกทางหลวง 108 - บ้านน้ำโท้ง ม.2 ต.สบข่า อ.หางดง จ.เชียงใหม่ประกอบด้วย บำรุงรักษาทาง ซ่อมบำรุงปกติ ปรับระดับไหล่ทางผิวทางลาดยาง ตัดหญ้าข้างทางทั้งนี้การซ่อมบำรุงเป็นไปด้วยความเรียบร้อย สภาพทางพร้อมใช้งาน