วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกอบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายก อบจ.เชียงใหม่ เป็นประธานเปิดงานโครงการส่งเสริมและสนับสนุนการดำเนินกิจกรรมด้านสาธารณสุข : กิจกรรมอบรมเชิงปฏิบัติการลงบันทึกข้อมูลของโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล รุ่นที่ 1 ณ ห้องประชุมสภาชั้น 2 อาคารหอประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่