วันที่ 9 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.09 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ เป็นประธานพิธีเปิดป้ายสะพานคอนกรีตเสริมเหล็ก ข้ามลำน้ำแม่วางบ้านทุ่งสะโตก หมู่ที่ 10 ตำบลทุ่งสะโตก อำเภอสันป่าตอง เชื่อม บ้านดอนปิน หมู่ที่ 8 ตำบลทุ่งรวงทอง อำเภอแม่วาง จังหวัดเชียงใหม่ ณ บ้านดอนปิน หมู่ที่ 8 ตำบลทุ่งรวงทอง อำเภอแม่วาง จังหวัดเชียงใหม่