วันที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 14.00 น.
นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ พันจ่าเอกวิทยา ลีละศาสตร์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ พร้อมคณะ ร่วมประชุมคณะทำงาน เพื่อรายงานความคืบหน้า ในการจัดงานเพื่อกระตุ้นเศรษฐกิจและส่งเสริมการท่องเที่ยว ผ่านระบบวีดีโอคอนเฟอร์เรนซ์ (Video Conference) โดยใช้โปรแกรม Zoom Conference
ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อบจ.เชียงใหม่