วันที่ 30 พฤษภาคม 2567
นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกอบจ.เชียงใหม่ มอบหมาย นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกอบจ.เชียงใหม่
ร่วมงาน The U.S. Consulate General Is Proud To Be A Long-Time Supporter Of The LGBTQI+ Community In Chiangmai
เพื่อเฉลิมฉลองความหลากหลายและส่งเสริมการสร้างความทั่วถึงและเท่าเทียม และยกย่องการสร้างคุณประโยชน์และการทำงานของชุมชนLGBTQI+ ในจังหวัดเชียงใหม่
ณ สถานกงสุลใหญ่สหรัฐอเมริกา จังหวัดเชียงใหม่