31/05/2024 :: ( 50 ผู้เข้าชม )
รองปลัด อบจ.เชียงใหม่ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการอบจ.เชียงใหม่ และภาคเอกชนในจังหวัดเชียงใหม่ ประชุมร่วมกับการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยฯ
วันที่ 31 พ.ค. 2567 เวลา 15.00 น.
นายวีรยุทธ ปิ่นแก้ว รองปลัด อบจ.เชียงใหม่ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการอบจ.เชียงใหม่ และภาคเอกชนในจังหวัดเชียงใหม่ ประชุมร่วมกับการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ผ่านระบบวีดีโอคอนเฟอร์เรนซ์ (Video Conference) โดยใช้โปรแกรม Zoom Conference ในการรับเป็นเจ้าภาพการจัดงาน Thailand Travel Mart Plus (TTM+) 2024
ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อบจ.เชียงใหม่