วันที่ 12 มิถุนายน 2567 เวลา 08.30 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ เป็นประธานพิธีเปิดการอบรมการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด จังหวัดเชียงใหม่ ประจำปีงบประมาณ 2567 รุ่นที่ 3 อำเภอแม่อาย ณ หอประชุมโรงเรียนแม่อายวิทยาคม อ.แม่อาย จ.เชียงใหม่ เวลา 09.00 น. เปิดการอบรมการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด จังหวัดเชียงใหม่ ประจำปีงบประมาณ 2567 รุ่นที่ 2 อำเภอแม่อาย ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอแม่อาย อ.แม่อาย จ.เชียงใหม่ และเวลา 09.30 น. เปิดการอบรมการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด จังหวัดเชียงใหม่ ประจำปีงบประมาณ 2567 รุ่นที่ 4 อำเภอฝาง ณ อาคารจักพรรดิ อบต.แม่สูน อ.ฝาง จ.เชียงใหม่