วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 เวลา 10.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกอบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ นายสรศักดิ์ วจีสัตย์ รองปลัดอบจ.เชียงใหม่ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลสันผักหวาน เข้าศึกษาดูงานเรื่อง "การประชาสัมพันธ์ของ อบจ.เชียงใหม่" เพื่อพัฒนาและเพิ่มประสิทธิภาพด้านการประชาสัมพันธ์ ให้แก่บุคลากรเจ้าหน้าที่สังกัดเทศบาลตำบลสันผักหวาน รวมถึงแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ด้านการสื่อสารและการประชาสัมพันธ์ขององค์กร โดยมี นายเจริญ คำมายา นายกเทศมนตรีตำบลสันผักหวาน เป็นประธานคณะศึกษาดูงานฯ ณ ห้องประชุม ชั้น 4 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่