วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 เวลา 15.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ นายสมบูรณ์ บุญเรือง รองประธานสภา อบจ.เชียงใหม่ พร้อมด้วย นายนพดล ทรายมูล สมาชิกสภา อบจ.เชียงใหม่ อ.สันป่าตอง เขต 2 และนายชูเดช เกตุชูรัตน์ สมาชิกสภา อบจ.เชียงใหม่ อ.สารภี เขต 2 นำทีม อบจ.เชียงใหม่ ร่วมการแข่งขันฟุตบอลกระชับมิตร 4 ภาค ณ สนามกีฬาติณสูลานนท์ อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา