วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.20 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้ นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายก อบจ.เชียงใหม่ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพระราชทานเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 และมอบถุงพระราชทานให้แก่ผู้แทนชุมชน ณ ลานประตูท่าแพ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่